Atomic Cup - SL FIS

Dagsetning

30. mar 2022 - 31. mar 2022


Skipuleggjendur

Skíðafélag Akureyrar

Staðsetning

Akureyri


Viðburðarstjóri

Kristinn Magnússon

Fararstjórafundur

Miðvikudagur 30.mars
2x svig – Norðurbakki

16:00 Skoðun fyrri ferð

16:30 start fyrri ferð

17:20 skoðun seinni ferð

17:50 start seinni ferð

Seinna mót

19:00 Skoðun fyrri ferð

19:30 start fyrri ferð

20:25 skoðun seinni ferð

20:55 start seinni ferð.

 

Fimmtudagur 31.mars
Stórsvig - suðurbakki

16:00 Skoðun fyrri ferð

16:30 start fyrri ferð

17:20 skoðun seinni ferð

17:50 start seinni ferð

Verðlaunaafhending að loknu móti

Upplýsingar

Grein: Alpagreinar - Svig

Tegund: Keppnismót

Rástími: 30. mar 2022 kl: 16:30

Flokkar

Fullorðinsflokkur

Karlar í flokknum Fullorðinsflokkur (12)

Nafn FIS númer SKÍ númer Félag
Nafn
Björn Davíðsson 250470 BBL
Nr: 0 FIS númer: 250470 Félag: BBL
Brynjólfur Máni Sveinsson 250475 DAL
Nr: 0 FIS númer: 250475 Félag: DAL
Gauti Guðmundsson 250459 KR
Nr: 0 FIS númer: 250459 Félag: KR
Jón Erik Sigurðsson 250474 Fram
Nr: 0 FIS númer: 250474 Félag: Fram
Kristmundur Ómar Ingvason 250473 ÁRM
Nr: 0 FIS númer: 250473 Félag: ÁRM
Marteinn Heiðarsson 250482 ÁRM
Nr: 0 FIS númer: 250482 Félag: ÁRM
Matthías Kristinsson 250481
Nr: 0 FIS númer: 250481 Félag: SÓ
Pétur Reidar Pétursson KR
Nr: 0 Félag: KR
Stefán Gíslason 250478 ÍR
Nr: 0 FIS númer: 250478 Félag: ÍR
Stefán Leó Garðarsson 250483 BBL
Nr: 0 FIS númer: 250483 Félag: BBL
Torfi Jóhann Sveinsson 250479 DAL
Nr: 0 FIS númer: 250479 Félag: DAL
Víðir Guðjónsson 250480 SKA
Nr: 0 FIS númer: 250480 Félag: SKA

Konur í flokknum Fullorðinsflokkur (13)

Nafn FIS númer SKÍ númer Félag
Nafn
Aníta Rós Karlsdóttir 255470 KR
Nr: 0 FIS númer: 255470 Félag: KR
Auður Björg Sigurðardóttir 255467 ÍR
Nr: 0 FIS númer: 255467 Félag: ÍR
Elín Elmarsdóttir Van Pelt 255475 VÍK
Nr: 0 FIS númer: 255475 Félag: VÍK
Elísabet Kristjánsdóttir 255479 KR
Nr: 0 FIS númer: 255479 Félag: KR
Esther Ösp Birkisdóttir 255476 DAL
Nr: 0 FIS númer: 255476 Félag: DAL
Fjóla Katrín Davíðsdóttir 255477 SKA
Nr: 0 FIS númer: 255477 Félag: SKA
Freyja Thordardottir BBL
Nr: 0 Félag: BBL
Fríða Kristín Jónsdóttir 255444 SKA
Nr: 0 FIS númer: 255444 Félag: SKA
Guðbjörg Eva Guðmundsdóttir 255471 VÍK
Nr: 0 FIS númer: 255471 Félag: VÍK
Hjördís Birna Ingvadóttir 255428 ÁRM
Nr: 0 FIS númer: 255428 Félag: ÁRM
Jóhanna Lilja Jónsdóttir 255472 SKÍS
Nr: 0 FIS númer: 255472 Félag: SKÍS
Karen Júlía Arnarsdóttir 255463 SKA
Nr: 0 FIS númer: 255463 Félag: SKA
Signý Sveinbjörnsdóttir 255468 ÍR
Nr: 0 FIS númer: 255468 Félag: ÍR

Karlar í flokknum Fullorðinsflokkur (12)

Sæti Nr. Nafn FIS númer SKÍ númer Félag Fyrri tími Seinni tími Samanlagður tími Mismunur
Sæti Nafn Fyrri tími Seinni tími Samanlagður tími Mismunur
1 Matthías Kristinsson 250481 00:43.11 (1) 00:46.61 (1) 01:29.72
Nr: 0 FIS númer: 250481 Félag: SÓ
2 Jón Erik Sigurðsson 250474 Fram 00:44.86 (3) 00:47.41 (2) 01:32.27 00:03.45
Nr: 0 FIS númer: 250474 Félag: Fram
3 Björn Davíðsson 250470 BBL 00:44.27 (2) 00:49.04 (3) 01:33.31 00:04.41
Nr: 0 FIS númer: 250470 Félag: BBL
4 Stefán Gíslason 250478 ÍR 00:48.69 (6) 00:50.70 (4) 01:39.39 00:10.33
Nr: 0 FIS númer: 250478 Félag: ÍR
5 Stefán Leó Garðarsson 250483 BBL 00:47.78 (4) 00:52.70 (5) 01:40.48 00:11.24
Nr: 0 FIS númer: 250483 Félag: BBL
6 Marteinn Heiðarsson 250482 ÁRM 00:48.50 (5) 00:54.09 (6) 01:42.59 00:13.13
Nr: 0 FIS númer: 250482 Félag: ÁRM
7 Víðir Guðjónsson 250480 SKA 00:53.86 (7) 00:58.07 (7) 01:51.93 00:22.21
Nr: 0 FIS númer: 250480 Félag: SKA
Torfi Jóhann Sveinsson 250479 DAL DNF
Nr: 0 FIS númer: 250479 Félag: DAL
Gauti Guðmundsson 250459 KR DNF
Nr: 0 FIS númer: 250459 Félag: KR
Pétur Reidar Pétursson KR DNF
Nr: 0 Félag: KR
Kristmundur Ómar Ingvason 250473 ÁRM DNF
Nr: 0 FIS númer: 250473 Félag: ÁRM
Brynjólfur Máni Sveinsson 250475 DAL DNS
Nr: 0 FIS númer: 250475 Félag: DAL

Eru villur eða rangt skráðar upplýsingar í úrslitunum?

Hafðu samband við mótsstjóra: kiddimagnusson@gmail.com