Unglingameistaramót Íslands 2024 - Svig 14-15 ára Stúlkur

Dagsetning

11. apr 2024 - 14. apr 2024


Skipuleggjendur

Skíðafélag Akureyrar

Staðsetning

Akureyri


Viðburðarstjóri

Magnús Finnsson

Unglingameistarmót Íslands verður haldið í Hlíðarfjalli 12.-14. Apríl. 2024. Keppt verður í Stórsvigi, Svigi og Samhliðasvigi í flokkum 12-13 ára, stúlkna og drengja og 14-15 ára stúlkna og drengja. 

Fimmtudagur 11. apríl 18:00 Fararstjórafundur – Skrifstofa SKÍ í Íþróttahöllinni 20:00 Setning Akureyrarkirkja

Föstudagur 12. apríl

12-13 ára Stórsvig Suðurbakki

09:00 Skoðun Fyrri ferð 09:30 Start Fyrri ferð

11:00 Skoðun Seinni ferð 11:30 Start Seinni ferð

14-15 ára Svig Norðurbakki

09:00 Skoðun Fyrri ferð    09:30 Start Fyrri ferð

11:00 Skoðun Seinni ferð    11:30 Start Seinni ferð

Verðlaunaafhending að lokinni keppni. Fararstjórafundur í Hlíðarfjalli strax að móti loknu.

Sundlaugarpartý Akureyrarlaug kl. 19 – 21

Laugardagur 13. apríl

12-13 ára Svig Norðurbakki

09:00 Skoðun Fyrri ferð   09:30 Start Fyrri ferð

11:00 Skoðun Seinni ferð  11:30 Start Seinni ferð

14-15 ára Stórsvig Suðurbakki

09:00 Skoðun Fyrri ferð  09:30 Start Fyrri ferð

11:00 Skoðun Seinni ferð 11:30 Start Seinni ferð

Verðlaunaafhending að lokinni keppni ? Fararstjórafundir í Hlíðarfjalli strax að móti loknu

Kl. 18:00 Verðlaunaafhending í Naustaskóla

Sunnudagur 14. apríl

Samhliðasvig 10:00 Samhliðasvig 14-15 ára Samhliðasvig 12-13 ára

Verðlaunaafhending í Hlíðarfjalli að móti loknu

Mótsslit

Skráning hefst 1. febrúar og líkur 15. mars 2024

Skrá og greiða fyrir hvern keppenda í hverja grein sem viðkomandi ætlar að taka þátt í.

https://www.facebook.com/profile.php?id=61556190531285

Skíðafélag Akureyrar áskilur sér rétt til breytinga á dagskrá ef aðstæður krefjast þess. 

Gjöld miðast við gjaldskrá Skíðasambands Íslands

https://www.ski.is/static/files/reglugerdir/20212022/reglugerd-um-unglingameistaramot-islands-2122.pdf

Upplýsingar

Grein: Alpagreinar - Svig

Tegund: Keppnismót

Rástími: 12. apr 2024 kl: 12:00

Laus pláss: 168

Flokkar

14-15 ára

Mótaraðir

Bikarkeppni SKÍ í alpagreinum

Konur í flokknum 14-15 ára (32)

Nafn FIS númer SKÍ númer Félag
Nafn
Alexandra Ísold Guðmundsdóttir 1000203 SSS
Nr: Félag: SSS Bikarstig: 18
Anna Soffía Ólafsdóttir 1000247 ÁRM
Nr: Félag: ÁRM Bikarstig: 36
Ásdís Olsen Eðvaldsdóttir 1000033 UÍA
Nr: Félag: UÍA Bikarstig: 0
Ásta Kristín Þórðardóttir 1000224 ÁRM
Nr: 0 Félag: ÁRM Bikarstig: 0
Bryndís Lalíta Stefánsdóttir 1000079 DAL
Nr: Félag: DAL Bikarstig: 0
Dalía Pétursdóttir 1001060 ÁRM
Nr: Félag: ÁRM Bikarstig: 0
Katrín Fjóla Alexíusdóttir 1000185 SFÍ
Nr: 0 Félag: SFÍ Bikarstig: 0
Embla María Ævarsdóttir 1000182 BBL
Nr: 0 Félag: BBL Bikarstig: 0
Emilía Rós Daníelsdóttir 1000309 VÍK
Nr: Félag: VÍK Bikarstig: 20
Emma Hrólfdís Hrólfsdóttir 1000200 SSS
Nr: 0 Félag: SSS Bikarstig: 0
Bríet Emma Freysdóttir 1000177 SFÍ
Nr: 0 Félag: SFÍ Bikarstig: 24
Linda Mjöll Guðmundsdóttir 1000225 ÁRM
Nr: Félag: ÁRM Bikarstig: 0
Guðrún Dóra Erlingsdóttir 1000147 SKA
Nr: Félag: SKA Bikarstig: 0
Hrefna Lára Zoëga 1000130 UÍA
Nr: Félag: UÍA Bikarstig: 100
Hulda Arnarsdóttir 1000212 ÁRM
Nr: Félag: ÁRM Bikarstig: 45
Katrín María Jónsdóttir 1000267 UÍA
Nr: 0 Félag: UÍA Bikarstig: 40
Lilja Rós Harðardóttir 1000277 DAL
Nr: Félag: DAL Bikarstig: 0
Margrét Björt Magnúsdóttir 1000223 ÍR
Nr: Félag: ÍR Bikarstig: 26
Margrét Hlín Kristjánsdóttir 1000209 SSS
Nr: Félag: SSS Bikarstig: 16
Nanna María Ragnarsdóttir 1000269 UÍA
Nr: Félag: UÍA Bikarstig: 15
Natalía Perla Kulesza 1000047
Nr: 0 Félag: SÓ Bikarstig: 0
Anna Sigrún Ólafsdóttir 1000982 ÍR
Nr: 0 Félag: ÍR Bikarstig: 14
Ólöf Milla Valsdóttir 1000023 SKA
Nr: Félag: SKA Bikarstig: 29
Rakel Lilja Sigurðardóttir 1000235 UÍA
Nr: Félag: UÍA Bikarstig: 50
Snædís Erla Halldórsdóttir 1000220 VÍK
Nr: Félag: VÍK Bikarstig: 32
Soffía Hrönn Hafstein 1000205 ÁRM
Nr: Félag: ÁRM Bikarstig: 0
Sóley Dagbjartsdóttir 1000264 UÍA
Nr: Félag: UÍA Bikarstig: 60
Sólveig Bríet Magnúsdóttir 1000180 ÁRM
Nr: Félag: ÁRM Bikarstig: 22
Sólveig Sigurjóna Hákonardóttir 1000151 UÍA
Nr: Félag: UÍA Bikarstig: 80
Sonja Nattha Guðmundsdóttir 1000980 SKA
Nr: 0 Félag: SKA Bikarstig: 0
Tinna Hjaltadóttir 1000202 SSS
Nr: 0 Félag: SSS Bikarstig: 0
Viktoría Björk Harðardóttir 1000230 BBL
Nr: 0 Félag: BBL Bikarstig: 0

Konur í flokknum 14-15 ára (32)

Sæti Nr. Nafn FIS númer SKÍ númer Félag Fyrri tími Seinni tími Samanlagður tími Mismunur Bikarstig
Sæti Nafn Fyrri tími Seinni tími Samanlagður tími Mismunur
1 Hrefna Lára Zoëga 1000130 UÍA 00:38.53 (2) 00:40.08 (1) 01:18.61 100
Nr: Félag: UÍA Bikarstig: 100
2 Sólveig Sigurjóna Hákonardóttir 1000151 UÍA 00:38.33 (1) 00:41.02 (2) 01:19.35 00:01.26 80
Nr: Félag: UÍA Bikarstig: 80
3 Sóley Dagbjartsdóttir 1000264 UÍA 00:38.73 (3) 00:42.08 (3) 01:20.81 00:02.20 60
Nr: Félag: UÍA Bikarstig: 60
4 Rakel Lilja Sigurðardóttir 1000235 UÍA 00:39.04 (5) 00:42.16 (4) 01:21.20 00:03.41 50
Nr: Félag: UÍA Bikarstig: 50
5 Hulda Arnarsdóttir 1000212 ÁRM 00:38.86 (4) 00:42.99 (6) 01:21.85 00:03.24 45
Nr: Félag: ÁRM Bikarstig: 45
6 Katrín María Jónsdóttir 1000267 UÍA 00:41.04 (7) 00:43.20 (7) 01:24.24 00:06.37 40
Nr: 0 Félag: UÍA Bikarstig: 40
7 Anna Soffía Ólafsdóttir 1000247 ÁRM 00:42.88 (12) 00:42.68 (5) 01:25.56 00:07.05 36
Nr: Félag: ÁRM Bikarstig: 36
8 Snædís Erla Halldórsdóttir 1000220 VÍK 00:41.14 (8) 00:44.75 (8) 01:25.89 00:07.28 32
Nr: Félag: VÍK Bikarstig: 32
9 Ólöf Milla Valsdóttir 1000023 SKA 00:41.32 (9) 00:44.81 (9) 01:26.13 00:08.48 29
Nr: Félag: SKA Bikarstig: 29
10 Margrét Björt Magnúsdóttir 1000223 ÍR 00:41.73 (10) 00:45.03 (10) 01:26.76 00:08.15 26
Nr: Félag: ÍR Bikarstig: 26
11 Bríet Emma Freysdóttir 1000177 SFÍ 00:42.58 (11) 00:46.52 (12) 01:29.10 00:11.51 24
Nr: 0 Félag: SFÍ Bikarstig: 24
12 Sólveig Bríet Magnúsdóttir 1000180 ÁRM 00:43.45 (13) 00:47.37 (14) 01:30.82 00:12.21 22
Nr: Félag: ÁRM Bikarstig: 22
13 Emilía Rós Daníelsdóttir 1000309 VÍK 00:44.81 (14) 00:47.60 (15) 01:32.41 00:14.20 20
Nr: Félag: VÍK Bikarstig: 20
14 Alexandra Ísold Guðmundsdóttir 1000203 SSS 00:47.34 (15) 00:50.24 (16) 01:37.58 00:19.03 18
Nr: Félag: SSS Bikarstig: 18
15 Margrét Hlín Kristjánsdóttir 1000209 SSS 00:49.14 (16) 00:53.31 (19) 01:42.45 00:24.16 16
Nr: Félag: SSS Bikarstig: 16
16 Nanna María Ragnarsdóttir 1000269 UÍA 00:50.39 (18) 00:52.09 (18) 01:42.48 00:24.13 15
Nr: Félag: UÍA Bikarstig: 15
17 Anna Sigrún Ólafsdóttir 1000982 ÍR 00:57.46 (19) 01:00.90 (20) 01:58.36 00:40.25 14
Nr: 0 Félag: ÍR Bikarstig: 14
Katrín Fjóla Alexíusdóttir 1000185 SFÍ DNF (23) DNS (22) DNF 0
Nr: 0 Félag: SFÍ Bikarstig: 0
Ásdís Olsen Eðvaldsdóttir 1000033 UÍA DNF (22) 00:46.40 (11) DNF 0
Nr: Félag: UÍA Bikarstig: 0
Guðrún Dóra Erlingsdóttir 1000147 SKA DNF (20) DNS (23) DNF 0
Nr: Félag: SKA Bikarstig: 0
Linda Mjöll Guðmundsdóttir 1000225 ÁRM DNS (24) DNS (24) DNF 0
Nr: Félag: ÁRM Bikarstig: 0
Bryndís Lalíta Stefánsdóttir 1000079 DAL DNF (21) DNS (25) DNF 0
Nr: Félag: DAL Bikarstig: 0
Viktoría Björk Harðardóttir 1000230 BBL DSQ (26) DNF 0
Nr: 0 Félag: BBL Bikarstig: 0
Soffía Hrönn Hafstein 1000205 ÁRM DSQ (27) DNS (26) DNF 0
Nr: Félag: ÁRM Bikarstig: 0
Ásta Kristín Þórðardóttir 1000224 ÁRM DSQ (28) DNF 0
Nr: 0 Félag: ÁRM Bikarstig: 0
Lilja Rós Harðardóttir 1000277 DAL 00:49.47 (17) DNF (21) DNF 0
Nr: Félag: DAL Bikarstig: 0
Natalía Perla Kulesza 1000047 DSQ (29) DNS (27) DNF 0
Nr: 0 Félag: SÓ Bikarstig: 0
Dalía Pétursdóttir 1001060 ÁRM DNS (25) DNS (28) DNF 0
Nr: Félag: ÁRM Bikarstig: 0
Tinna Hjaltadóttir 1000202 SSS DSQ (30) 00:46.98 (13) DSQ 0
Nr: 0 Félag: SSS Bikarstig: 0
Emma Hrólfdís Hrólfsdóttir 1000200 SSS 00:39.98 (6) DSQ (29) DSQ 0
Nr: 0 Félag: SSS Bikarstig: 0
Embla María Ævarsdóttir 1000182 BBL DSQ (31) DSQ (30) DSQ 0
Nr: 0 Félag: BBL Bikarstig: 0
Sonja Nattha Guðmundsdóttir 1000980 SKA DSQ (32) 00:50.72 (17) DSQ 0
Nr: 0 Félag: SKA Bikarstig: 0

Eru villur eða rangt skráðar upplýsingar í úrslitunum?

Hafðu samband við mótsstjóra: magnusfinns@gmail.com