Dagsetning

8. Apr 2022 - 10. Apr 2022


Skipuleggjendur

Skíðafélag Fjarðabyggðar

Staðsetning

Oddsskarð


Viðburðarstjóri

Skíðasamband Íslands

DAGSKRÁ UMÍ 2022

 

Fimmtudagurinn  7. apríl

Kl. 20.00              Setning í Kirkju og menningarmiðstöðinni á Eskifirði. Fararstjórafundur að lokinni setningu á sama stað.

 

Föstudagurinn  8. apríl.

                             Stórsvig 12 – 13 ára.

Kl. 08.45               Skoðun drengir og stúlkur 12 – 13 ára.

Kl. 09.30              Fyrri ferð.  Drengir byrja.

Kl. 10.30              Skoðun drengir og stúlkur 12 – 13 ára.

Kl. 11.00              Seinni ferð. Drengir byrja.

 

Verðlaunaafhending við skíðaskála strax að móti loknu.

 

                             Stórsvig 14 – 15 ára.

Kl. 12.30              Skoðun drengir og stúlkur 14 – 15 ára.

Kl. 13.15              Fyrri ferð.  Drengir byrja.

Kl. 14.15              Skoðun drengir og stúlkur 14 – 15 ára.

Kl. 15.00              Seinni ferð. Drengir byrja.

 

Verðlaunaafhending við skíðaskála strax að móti loknu.

Fararstjórafundur verður strax að móti loknu í skíðaskála.

 

Laugardagurinn  9. apríl

                             Svig 14 – 15 ára

Kl. 08.45               Skoðun drengir og stúlkur 14 – 15 ára.

Kl. 09.30              Fyrri ferð.  Stúlkur byrja.

Kl. 10.30              Skoðun drengir og stúlkur 14 – 15 ára.

Kl. 11.00              Seinni ferð. Stúlkur byrja.

 

Verðlaunaafhending við skíðaskála strax að móti loknu.

 

                            Svig 12 – 13 ára.

Kl. 12.30              Skoðun drengir og stúlkur 12 – 13 ára.

Kl. 13.15              Fyrri ferð.  Stúlkur byrja.

Kl. 14.15              Skoðun drengir og stúlkur 12 – 13 ára.

Kl. 15.00              Seinni ferð. Stúlkur byrja.

 

Verðlaunaafhending í samsæti, Valhöll Eskifirði kl 17.00

Fararstjórafundur að samsæti loknu á sama stað.

 

Sunnudagurinn 10 apríl

Kl.  10.00              Samhliðasvig 12 – 15 ára

 

Verðlaunaafhending við skíðaskála strax að móti loknu.

 

 

Mótshaldarar áskilja sér rétt til breytinga á dagskrá.

Allar breytingar verða birtar á facebook síðu mótsins Unglingameistarmót Íslands Oddsskarði 2022

Upplýsingar

Grein: Alpagreinar - Stórsvig

Tegund: Keppnismót

Rástími: 8. Apr 2022 kl: 09:30

Flokkar

12-13 ára

14-15 ára

Mótaraðir

Bikarkeppni SKÍ í alpagreinum

Karlar í flokknum 12-13 ára (23)

Nafn FIS númer Félag
Nafn
Alex Bjarki Þórisson ÁRM
Nr: 0 Félag: ÁRM Bikarstig: 60
Alexander Sebastían Magneuson SFÍ
Nr: 0 Félag: SFÍ Bikarstig: 11
Arnar Dagur Grétarsson VÍK
Nr: 0 Félag: VÍK Bikarstig: 22
Arnór Alex Arnórsson KR
Nr: 0 Félag: KR Bikarstig: 100
Eiríkur Hrafn Baldvinsson SSS
Nr: 0 Félag: SSS Bikarstig: 13
Frosti Orrason SKA
Nr: 0 Félag: SKA Bikarstig: 26
Geir Þór Ágústsson ÁRM
Nr: 0 Félag: ÁRM Bikarstig: 18
Gísli Guðmundsson ÁRM
Nr: 0 Félag: ÁRM Bikarstig: 36
Hrafnkell Gauti Brjánsson BBL
Nr: 0 Félag: BBL Bikarstig: 20
Hrafnkell Steinarr Ingvason ÁRM
Nr: 0 Félag: ÁRM Bikarstig: 24
Kári Freyr Orrason ÁRM
Nr: 0 Félag: ÁRM Bikarstig: 29
Maron Björgvinsson DAL
Nr: 0 Félag: DAL Bikarstig: 50
Matthías Helgi Ásgeirsson DAL
Nr: 0 Félag: DAL Bikarstig: 12
Natan Dagur Fjalarsson SKA
Nr: 0 Félag: SKA Bikarstig: 14
Óskar Freyr Böðvarsson ÁRM
Nr: 0 Félag: ÁRM Bikarstig: 9
Óskar Valdimar Sveinsson DAL
Nr: 0 Félag: DAL Bikarstig: 80
Sindri Már Jónsson SKA
Nr: 0 Félag: SKA Bikarstig: 16
Steingrímur Árni Jónsson SSS
Nr: 0 Félag: SSS Bikarstig: 15
Sveinn Jónsson SKÍS
Nr: 0 Félag: SKÍS Bikarstig: 32
Úlfur Jökulsson DAL
Nr: 0 Félag: DAL Bikarstig: 40
Unnar Marinó Friðriksson DAL
Nr: 0 Félag: DAL Bikarstig: 10
Yngvi Þór Finnsson VÍK
Nr: 0 Félag: VÍK Bikarstig: 0
Ægir Eyfjörð Gunnþórsson DAL
Nr: 0 Félag: DAL Bikarstig: 45

Karlar í flokknum 14-15 ára (12)

Nafn FIS númer Félag
Nafn
Andri Kári Unnarsson ÁRM
Nr: 0 Félag: ÁRM Bikarstig: 80
Dagur Ingi Rikharðsson ÁRM
Nr: 0 Félag: ÁRM Bikarstig: 26
Dagur Ýmir Sveinsson DAL
Nr: 0 Félag: DAL Bikarstig: 100
Dawid Saniewski
Nr: 0 Félag: SÓ Bikarstig: 24
Eyvindur H. Warén SKÍS
Nr: 0 Félag: SKÍS Bikarstig: 60
Greipur Ásmundarson ÁRM
Nr: 0 Félag: ÁRM Bikarstig: 36
Matthías Breki Birgisson SFÍ
Nr: 0 Félag: SFÍ Bikarstig: 32
Ólafur Kristinn Sveinsson SKA
Nr: 0 Félag: SKA Bikarstig: 45
Óliver Orri Bergmann ÁRM
Nr: 0 Félag: ÁRM Bikarstig: 40
Skarphéðinn Þór Torfason
Nr: 0 Félag: SÓ Bikarstig: 29
Sævar Emil Ragnarsson SFF
Nr: 0 Félag: SFF Bikarstig: 0
Þorkell Breki Gunnarsson ÁRM
Nr: 0 Félag: ÁRM Bikarstig: 50

Konur í flokknum 12-13 ára (28)

Nafn FIS númer Félag
Nafn
Ásdís Olsen Eðvaldsdóttir SFF
Nr: 0 Félag: SFF Bikarstig: 50
Ásdís Ýr Pálsdóttir BBL
Nr: 0 Félag: BBL Bikarstig: 7
Bríet Emma Freysdóttir SFÍ
Nr: 0 Félag: SFÍ Bikarstig: 36
Bryndís Lalíta Stefánsdóttir DAL
Nr: 0 Félag: DAL Bikarstig: 45
Embla María Ævarsdóttir BBL
Nr: 0 Félag: BBL Bikarstig: 0
Emilía Rós Daníelsdóttir VÍK
Nr: 0 Félag: VÍK Bikarstig: 15
Guðrún Dóra Erlingsdóttir SKA
Nr: 0 Félag: SKA Bikarstig: 60
Hafdís Anna Svansdóttir SKÍS
Nr: 0 Félag: SKÍS Bikarstig: 8
Hanna Valdís Hólmarsdóttir
Nr: 0 Félag: SÓ Bikarstig: 16
Helena Kristjánsdóttir SFF
Nr: 0 Félag: SFF Bikarstig: 18
Hrefna Lára Zoëga SFF
Nr: 0 Félag: SFF Bikarstig: 80
Kara Margrét Árnadóttir SKA
Nr: 0 Félag: SKA Bikarstig: 11
Katrín Fjóla Alexíusdóttir SFÍ
Nr: 0 Félag: SFÍ Bikarstig: 5
Katrín María Jónsdóttir SFF
Nr: 0 Félag: SFF Bikarstig: 26
Lára Júlía Janusardóttir SKA
Nr: 0 Félag: SKA Bikarstig: 13
Lilja Rós Harðardóttir DAL
Nr: 0 Félag: DAL Bikarstig: 9
Linda Mjöll Guðmundsdóttir ÁRM
Nr: 0 Félag: ÁRM Bikarstig: 0
Margrét Björt Magnúsdóttir ÍR
Nr: 0 Félag: ÍR Bikarstig: 32
Margrét Hlín Kristjánsdóttir SSS
Nr: 0 Félag: SSS Bikarstig: 6
Nanna María Ragnarsdóttir SFF
Nr: 0 Félag: SFF Bikarstig: 10
Natalía Perla Kulesza
Nr: 0 Félag: SÓ Bikarstig: 20
Ólöf Milla Valsdóttir SKA
Nr: 0 Félag: SKA Bikarstig: 14
Rakel Lilja Sigurðardóttir SFF
Nr: 0 Félag: SFF Bikarstig: 40
Sóldís Júlía Sigurpálsdóttir SFF
Nr: 0 Félag: SFF Bikarstig: 24
Sóley Dagbjartsdóttir SKÍS
Nr: 0 Félag: SKÍS Bikarstig: 29
Sólveig Sigurjóna Hákonardóttir SFF
Nr: 0 Félag: SFF Bikarstig: 100
Tinna Hjaltadóttir SSS
Nr: 0 Félag: SSS Bikarstig: 12
Tinna Rut Hjartardóttir SFF
Nr: 0 Félag: SFF Bikarstig: 22

Konur í flokknum 14-15 ára (33)

Nafn FIS númer Félag
Nafn
Amalía Björk Arnarsdóttir SKA
Nr: 0 Félag: SKA Bikarstig: 32
Andrea Erla Guðmarsdóttir ÍR
Nr: 0 Félag: ÍR Bikarstig: 10
Aníta Mist Fjalarsdóttir SKA
Nr: 0 Félag: SKA Bikarstig: 50
Anna Ásmundsdóttir ÁRM
Nr: 0 Félag: ÁRM Bikarstig: 20
Ásgerður Erla Elínborgardóttir ÍR
Nr: 0 Félag: ÍR Bikarstig: 1
Bríet Brá Gunnlaugsdóttir
Nr: 0 Félag: SÓ Bikarstig: 0
Brynhildur Þórey Brjánsdóttir ÁRM
Nr: 0 Félag: ÁRM Bikarstig: 9
Droplaug Dagbjartsdóttir SKÍS
Nr: 0 Félag: SKÍS Bikarstig: 11
Elín María Runólfsdóttir ÁRM
Nr: 0 Félag: ÁRM Bikarstig: 3
Elísa Magnúsdóttir ÁRM
Nr: 0 Félag: ÁRM Bikarstig: 4
Ellen Steinþórsdóttir KR
Nr: 0 Félag: KR Bikarstig: 8
Elsa Edda Eðvarðsdóttir BBL
Nr: 0 Félag: BBL Bikarstig: 2
Erla Karitas Bl. Gunnlaugsdóttir ÁRM
Nr: 0 Félag: ÁRM Bikarstig: 36
Eyrún Erla Gestsdóttir SKA
Nr: 0 Félag: SKA Bikarstig: 80
Helena Ýr Gretarsdóttir SKA
Nr: 0 Félag: SKA Bikarstig: 7
Helga Grímsdóttir ÁRM
Nr: 0 Félag: ÁRM Bikarstig: 18
Hrafnhildur Valdís ÁRM
Nr: 0 Félag: ÁRM Bikarstig: 15
Hugrún Björk Ásgeirsdóttir VÍK
Nr: 0 Félag: VÍK Bikarstig: 14
Íssól Anna Jökulsdóttir DAL
Nr: 0 Félag: DAL Bikarstig: 13
Jóhanna Dagrún Daðadóttir SFF
Nr: 0 Félag: SFF Bikarstig: 22
Karitas Líf Ríkarðsdóttir ÁRM
Nr: 0 Félag: ÁRM Bikarstig: 5
Kristín Sædís Sigurðardóttir ÁRM
Nr: 0 Félag: ÁRM Bikarstig: 40
Laufey Petra Þorgeirsdóttir SSS
Nr: 0 Félag: SSS Bikarstig: 12
Rebekka Sunna Brynjarsdóttir SKA
Nr: 0 Félag: SKA Bikarstig: 24
Rut Stefánsdóttir SFF
Nr: 0 Félag: SFF Bikarstig: 60
Sara Mjöll Jóhannsdóttir ÁRM
Nr: 0 Félag: ÁRM Bikarstig: 45
Sigríður Fanney Jónsdóttir SKÍS
Nr: 0 Félag: SKÍS Bikarstig: 6
Sigríður Svandís Hafþórsdóttir SKÍS
Nr: 0 Félag: SKÍS Bikarstig: 0
Snædís Guðrún Gautadóttir ÁRM
Nr: 0 Félag: ÁRM Bikarstig: 26
Sonja Kristinsdóttir SKA
Nr: 0 Félag: SKA Bikarstig: 100
Stefanía Þórdís Vídalín Áslaugardóttir SKÍS
Nr: 0 Félag: SKÍS Bikarstig: 0
Þórdís Agla Jóhannsdóttir ÁRM
Nr: 0 Félag: ÁRM Bikarstig: 16
Þórdís Helga Grétarsdóttir VÍK
Nr: 0 Félag: VÍK Bikarstig: 29

Karlar í flokknum 12-13 ára (23)

Sæti Nr. Nafn FIS númer Félag Fyrri tími Seinni tími Samanlagður tími Mismunur Bikarstig
Sæti Nafn Fyrri tími Seinni tími Samanlagður tími Mismunur
1 0 Arnór Alex Arnórsson KR 00:46.69 (2) 00:45.48 (2) 01:32.17 100
Nr: 0 Félag: KR Bikarstig: 100
2 0 Óskar Valdimar Sveinsson DAL 00:46.94 (3) 00:46.67 (5) 01:33.61 00:01.44 80
Nr: 0 Félag: DAL Bikarstig: 80
3 0 Alex Bjarki Þórisson ÁRM 00:47.59 (5) 00:46.31 (4) 01:33.90 00:01.73 60
Nr: 0 Félag: ÁRM Bikarstig: 60
4 0 Maron Björgvinsson DAL 00:48.12 (7) 00:45.97 (3) 01:34.09 00:02.08 50
Nr: 0 Félag: DAL Bikarstig: 50
5 0 Ægir Eyfjörð Gunnþórsson DAL 00:47.62 (6) 00:46.75 (7) 01:34.37 00:02.20 45
Nr: 0 Félag: DAL Bikarstig: 45
6 0 Úlfur Jökulsson DAL 00:48.30 (9) 00:46.74 (6) 01:35.04 00:03.13 40
Nr: 0 Félag: DAL Bikarstig: 40
7 0 Gísli Guðmundsson ÁRM 00:47.16 (4) 00:48.22 (13) 01:35.38 00:03.21 36
Nr: 0 Félag: ÁRM Bikarstig: 36
8 0 Sveinn Jónsson SKÍS 00:48.25 (8) 00:47.41 (8) 01:35.66 00:03.49 32
Nr: 0 Félag: SKÍS Bikarstig: 32
9 0 Kári Freyr Orrason ÁRM 00:48.43 (10) 00:47.57 (9) 01:36.00 00:04.17 29
Nr: 0 Félag: ÁRM Bikarstig: 29
10 0 Frosti Orrason SKA 00:49.15 (11) 00:47.80 (10) 01:36.95 00:04.78 26
Nr: 0 Félag: SKA Bikarstig: 26
11 0 Hrafnkell Steinarr Ingvason ÁRM 00:49.22 (12) 00:47.92 (11) 01:37.14 00:05.03 24
Nr: 0 Félag: ÁRM Bikarstig: 24
12 0 Arnar Dagur Grétarsson VÍK 00:49.58 (14) 00:48.06 (12) 01:37.64 00:05.47 22
Nr: 0 Félag: VÍK Bikarstig: 22
13 0 Hrafnkell Gauti Brjánsson BBL 00:49.50 (13) 00:48.70 (15) 01:38.20 00:06.03 20
Nr: 0 Félag: BBL Bikarstig: 20
14 0 Geir Þór Ágústsson ÁRM 00:49.94 (15) 00:48.61 (14) 01:38.55 00:06.38 18
Nr: 0 Félag: ÁRM Bikarstig: 18
15 0 Sindri Már Jónsson SKA 00:51.99 (17) 00:49.76 (17) 01:41.75 00:09.58 16
Nr: 0 Félag: SKA Bikarstig: 16
16 0 Steingrímur Árni Jónsson SSS 00:52.67 (19) 00:49.35 (16) 01:42.02 00:10.15 15
Nr: 0 Félag: SSS Bikarstig: 15
17 0 Natan Dagur Fjalarsson SKA 00:52.02 (18) 00:50.01 (18) 01:42.03 00:10.14 14
Nr: 0 Félag: SKA Bikarstig: 14
18 0 Eiríkur Hrafn Baldvinsson SSS 00:51.73 (16) 00:50.34 (19) 01:42.07 00:10.10 13
Nr: 0 Félag: SSS Bikarstig: 13
19 0 Matthías Helgi Ásgeirsson DAL 00:55.50 (20) 00:53.34 (20) 01:48.84 00:16.67 12
Nr: 0 Félag: DAL Bikarstig: 12
20 0 Alexander Sebastían Magneuson SFÍ 00:56.77 (21) 00:54.42 (22) 01:51.19 00:19.02 11
Nr: 0 Félag: SFÍ Bikarstig: 11
21 0 Unnar Marinó Friðriksson DAL 00:58.28 (22) 00:53.78 (21) 01:52.06 00:20.11 10
Nr: 0 Félag: DAL Bikarstig: 10
22 0 Óskar Freyr Böðvarsson ÁRM 01:04.05 (1) 01:00.24 (1) 02:04.29 00:32.12 9
Nr: 0 Félag: ÁRM Bikarstig: 9
0 Yngvi Þór Finnsson VÍK DNF 0
Nr: 0 Félag: VÍK Bikarstig: 0

Eru villur eða rangt skráðar upplýsingar í úrslitunum?

Hafðu samband við mótsstjóra: ski@ski.is