Rut Stefánsdóttir

FIS númer: 255480

SKÍ númer: 1000148

Íþróttafélag: Ungmenna- og íþróttasamband Austurlands


Keppnissaga

3x 5x 6x
Keppni Flokkur Félag Tímataka Sæti Bikarstig
Skíðalandsmót Íslands 2024
SMÍ - Samhliðasvig - kvk
7.apríl 2024
Fullorðinsflokkur
UÍA DNS
Skíðalandsmót Íslands 2024
SMÍ - Samhliðasvig - kvk
7.apríl 2024
16-17 ára
UÍA DNS
Skíðalandsmót Íslands 2024
SMÍ 2024 - Svig - kvk
6.apríl 2024
Fullorðinsflokkur
UÍA 00:54.38 00:58.95 01:53.33 4 50
Skíðalandsmót Íslands 2024
SMÍ 2024 - Svig - kvk
6.apríl 2024
16-17 ára
UÍA 00:54.38 00:58.95 01:53.33 3 60
Skíðalandsmót Íslands 2024
SMÍ 2024 - Stórsvig - kvk
5.apríl 2024
Fullorðinsflokkur
UÍA DNS 0
Skíðalandsmót Íslands 2024
SMÍ 2024 - Stórsvig - kvk
5.apríl 2024
16-17 ára
UÍA DNS 0
Útilífscup
Útilífscup - SL - KVK - Mót 2
3.apríl 2024
Fullorðinsflokkur
UÍA DNS
Útilífscup
Útilífscup - SL - KVK - Mót 2
3.apríl 2024
16-17 ára
UÍA DNS
Útilífscup
Útilífscup - SL - KVK - Mót 1
3.apríl 2024
Fullorðinsflokkur
UÍA DNS
Útilífscup
Útilífscup - SL - KVK - Mót 1
3.apríl 2024
16-17 ára
UÍA DNS
Útilífscup
Útilífscup - GS - KVK - Mót 2
1.apríl 2024
Fullorðinsflokkur
UÍA DNS
Útilífscup
Útilífscup - GS - KVK - Mót 2
1.apríl 2024
16-17 ára
UÍA DNS
Útilífscup
Útilífscup - GS - KVK - Mót 1
1.apríl 2024
Fullorðinsflokkur
UÍA DNS
Útilífscup
Útilífscup - GS - KVK - Mót 1
1.apríl 2024
16-17 ára
UÍA DNS
ENL BIKARMÓT SKÍ - ODDSSKARÐ
STÓRSVIG KONUR
24.mars 2024
Fullorðinsflokkur
UÍA 00:55.47 00:52.29 01:47.76 2 80
ENL BIKARMÓT SKÍ - ODDSSKARÐ
SVIG KONUR M2
23.mars 2024
Fullorðinsflokkur
UÍA 00:40.05 DNF DNF 0
ENL BIKARMÓT SKÍ - ODDSSKARÐ
SVIG KONUR M1
23.mars 2024
Fullorðinsflokkur
UÍA DNS DNS DNS 0
ENL/BIKARMÓT SKÍ - DALVÍK
Svig Konur
18.febrúar 2024
Fullorðinsflokkur
UÍA 00:36.42 00:35.61 01:12.03 2 80
ENL/BIKARMÓT SKÍ - DALVÍK
Svig Konur
18.febrúar 2024
16-17 ára
UÍA 00:36.42 00:35.61 01:12.03 1 100
ENL/BIKARMÓT SKÍ - DALVÍK
Stórsvig Konur M2
17.febrúar 2024
Fullorðinsflokkur
SFF 00:47.92 00:51.15 01:39.07 6 40
ENL/BIKARMÓT SKÍ - DALVÍK
Stórsvig Konur M2
17.febrúar 2024
16-17 ára
SFF 00:47.92 00:51.15 01:39.07 3 60
ENL/BIKARMÓT SKÍ - DALVÍK
Stórsvig Konur M1
17.febrúar 2024
Fullorðinsflokkur
UÍA 00:49.42 00:52.14 01:41.56 2 80
ENL/BIKARMÓT SKÍ - DALVÍK
Stórsvig Konur M1
17.febrúar 2024
16-17 ára
UÍA 00:49.42 00:52.14 01:41.56 1 100
FIS ENL Akureyri 2 x GS 2 x SL
SL 2 Ladies
21.janúar 2024
Fullorðinsflokkur
SFF 00:49.25 00:48.45 01:37.70 2 80
FIS ENL Akureyri 2 x GS 2 x SL
GS 2 Ladies
20.janúar 2024
Fullorðinsflokkur
SFF 00:40.06 00:38.00 01:18.06 4 50
FIS ENL Akureyri 2 x GS 2 x SL
GS 1 Ladies
20.janúar 2024
Fullorðinsflokkur
SFF 00:39.44 00:37.96 01:17.40 4 50
FIS ENL Akureyri 2 x GS 2 x SL
SL 1 Ladies
19.janúar 2024
Fullorðinsflokkur
SFF DSQ DNS DNF 0
Hæfileikamótun alpagreina - æfingarhelgi í Oddskarði 1.-3. desember
Hæfileikamótun alpagreina - æfingarhelgi 1.-3. des
1.desember 2023
Allir keppendur
SFF Úrslit fyrir þessa keppni hafa ekki verið birt
Hæfileikamótunarferð alpagreina á Hintertux í Austuríki
Hæfileikamótun alpagreinar - októberferð
7.október 2023
Allir þáttakendur
SFF
Hæfileikamótun alpagreina (2006-2009) - þrekhelgi
Hæfileikamótun alpagreina - þrekhelgi
1.september 2023
Allir keppendur
SFF Úrslit fyrir þessa keppni hafa ekki verið birt
Skíðamót Íslands í Alpagreinum 2023
GS Ladies
2.apríl 2023
Fullorðinsflokkur
SFF 01:04.39 01:01.17 02:05.56 12
Skíðamót Íslands í Alpagreinum 2023
GS Ladies
2.apríl 2023
18-20 ára
SFF 01:04.39 01:01.17 02:05.56 5
Skíðamót Íslands í Alpagreinum 2023
GS Ladies
2.apríl 2023
16-17 ára
SFF 01:04.39 01:01.17 02:05.56 5
Skíðamót Íslands í Alpagreinum 2023
SL Ladies
1.apríl 2023
Fullorðinsflokkur
SFF DNF DNF
Skíðamót Íslands í Alpagreinum 2023
SL Ladies
1.apríl 2023
18-20 ára
SFF DNF DNF
Skíðamót Íslands í Alpagreinum 2023
SL Ladies
1.apríl 2023
16-17 ára
SFF DNF DNF
Atomic Cup FIS Mót Akureyri
GS 2 Ladies
29.mars 2023
Fullorðinsflokkur
SFF 1
Atomic Cup FIS Mót Akureyri
GS 1 Ladies
29.mars 2023
Fullorðinsflokkur
SFF 3
Atomic Cup FIS Mót Akureyri
SL 2 Ladies
28.mars 2023
Fullorðinsflokkur
SFF 5
Atomic Cup FIS Mót Akureyri
SL 1 Ladies
28.mars 2023
Fullorðinsflokkur
SFF 7
Ármann ENL FIS mót
SL ENL mót 2
19.mars 2023
Fullorðinsflokkur
SFF 00:35.13 00:36.40 01:11.53 4 50
Ármann ENL FIS mót
SL ENL mót 2
19.mars 2023
16-17 ára
SFF 00:35.13 00:36.40 01:11.53 2 80
Ármann ENL FIS mót
SL ENL mót 1
19.mars 2023
Fullorðinsflokkur
SFF 00:33.95 00:34.32 01:08.27 5 45
Ármann ENL FIS mót
SL ENL mót 1
19.mars 2023
16-17 ára
SFF 00:33.95 00:34.32 01:08.27 3 60
ÍR ENL FIS mót
SL ENL mót 2
18.mars 2023
Fullorðinsflokkur
SFF DNF DNF 0
ÍR ENL FIS mót
SL ENL mót 2
18.mars 2023
16-17 ára
SFF DNF DNF 0
ÍR ENL FIS mót
SL ENL mót 1
18.mars 2023
Fullorðinsflokkur
SFF 00:00:34.97 00:00:35.55 00:01:10.52 5 45
ÍR ENL FIS mót
SL ENL mót 1
18.mars 2023
16-17 ára
SFF 00:00:34.97 00:00:35.55 00:01:10.52 3 60
FIS Stórsvigsmót í Tindastól
FIS mót í Tindastól
11.mars 2023
Fullorðinsflokkur
SFF
Bikarmót 16 ára og eldri
GS ENL
15.janúar 2023
Fullorðinsflokkur
SFF Úrslit fyrir þessa keppni hafa ekki verið birt
Bikarmót 16 ára og eldri
GS ENL
15.janúar 2023
16-17 ára
SFF Úrslit fyrir þessa keppni hafa ekki verið birt
Bikarmót 16 ára og eldri
GS ENL
14.janúar 2023
Fullorðinsflokkur
SFF Úrslit fyrir þessa keppni hafa ekki verið birt
Bikarmót 16 ára og eldri
GS ENL
14.janúar 2023
16-17 ára
SFF Úrslit fyrir þessa keppni hafa ekki verið birt
Októberferð alpagreina
Októberferð alpagreina
15.október 2022
Allir þáttakendur
SFF Úrslit fyrir þessa keppni hafa ekki verið birt
Unglingameistaramót Íslands
UMÍ SL
9.apríl 2022
14-15 ára
SFF 48.83 46.02 1:34.85 5 45
Unglingameistaramót Íslands
UMÍ GS
8.apríl 2022
14-15 ára
SFF 43.69 44.86 1:28.55 3 60
Bikarmót 12-15 ára
SL
19.mars 2022
14-15 ára
SFF 38.54 40.73 1:19.27 7 36
Bikarmót 12-15 ára
GS
5.febrúar 2022
14-15 ára
Skíðafélag Fjarðabyggðar DNS 30 0