Dagsetning

19. jan 2024 - 21. jan 2024


Skipuleggjendur

Skíðafélag Akureyrar

Staðsetning

Akureyri


Viðburðarstjóri

Kristinn Magnússon

FIS ENL Í STÓRSVIGI og SVIGI AKUREYRI 

Keppni í fullorðinsflokki

HLÍÐARFJALL 19. - 21. JANÚAR 2024

Skíðafélag Akureyrar býður aðildarfélög SKÍ velkomin á FIS ENL mót í Hlíðarfjalli.

Keppt verður í tveim stórsvigum og tveIm svigum í kvenna og karlaflokki. 

https://www.fis-ski.com/DB/general/event-details.html?sectorcode=AL&eventid=54877&seasoncode=2024 

 

Fyrsti fararstjórafundur verður haldinn á Teams. Fimmtudag 18. jan kl 20:00

Dagskrá helgarinnar

Föstudagur 19. janúar - Svig 1

18:00  Svig 1 Fyrri ferð Karlar, Konur

Verðlaunaafhending í Strýtu að móti loknu

Fararstjórafundir í Hlíðarfjalli eftir verðlaunaafhendingu 

Laugardagur 20. janúar - Stórsvig 1 og 2 

10:00 Stórsvig 1 Fyrri ferð Konur, Karlar 

12:00 Stórsvig 1 Seinni ferð Konur, Karlar 

14:00 Stórsvig 2 Fyrri ferð Karlar, Konur  

16:00 Stórsvig 2 Seinni ferð Karlar, Konur

Verðlaunaafhending í Strýtu að móti loknu

Fararstjórafundir í Hlíðarfjalli eftir verðlaunaafhendingu 

Sunnudagur 21. janúar - Svig 2

11:00 Svig 2 Fyrri ferð Karlar, Konur  

13:00 Svig 2 Seinni ferð Karlar, Konur

 

Verðlaunaafhending í Strýtu að móti loknu 

  

Skráningum er skilað í gegnum mótaforrit SKÍ 

Lokað verður fyrir skráningu 17. janúar. Kl 20:00

Varðandi gisti- og ferðamöguleika á Akureyri má benda á heimasíðu Akureyrarstofu 

www.visitakureyri.is

 

Með skíðakveðju

Skíðafélagi Akureyrar

 

Upplýsingar

Grein: Alpagreinar - Stórsvig

Tegund: Keppnismót

Rástími: 20. jan 2024 kl: 10:15

Laus pláss: 184

Flokkar

Fullorðinsflokkur

Mótaraðir

Bikarkeppni SKÍ í alpagreinum

Konur í flokknum Fullorðinsflokkur (12)

Nafn FIS númer SKÍ númer Félag
Nafn
Aníta Mist Fjalarsdóttir 255491 1000266 SKA
Nr: 0 FIS númer: 255491 Félag: SKA Bikarstig: 60
Brynhildur Þórey Brjánsdóttir 255486 1000144 ÁRM
Nr: 0 FIS númer: 255486 Félag: ÁRM Bikarstig: 32
Elín Elmarsdóttir Van Pelt 255475 1000072 VÍK
Nr: 0 FIS númer: 255475 Félag: VÍK Bikarstig: 100
Ellen Steinþórsdóttir 255496 1000133 KR
Nr: 0 FIS númer: 255496 Félag: KR Bikarstig: 24
Erla Karitas Bl. Gunnlaugsdóttir 255487 1000160 ÁRM
Nr: 0 FIS númer: 255487 Félag: ÁRM Bikarstig: 40
Fjóla Katrín Davíðsdóttir 255477 1000075 SKA
Nr: 0 FIS númer: 255477 Félag: SKA Bikarstig: 45
Hrafnhildur Valdís 255488 1000139 ÁRM
Nr: 0 FIS númer: 255488 Félag: ÁRM Bikarstig: 26
Kristín Sædís Sigurðardóttir 255494 100156 ÁRM
Nr: 0 FIS númer: 255494 Félag: ÁRM Bikarstig: 36
Laufey Petra Þorgeirsdóttir 255484 1000158 SSS
Nr: 0 FIS númer: 255484 Félag: SSS Bikarstig: 45
Rut Stefánsdóttir 255480 1000148 SFF
Nr: 0 FIS númer: 255480 Félag: SFF Bikarstig: 50
Sara Mjöll Jóhannsdóttir 255490 1000150 ÁRM
Nr: 0 FIS númer: 255490 Félag: ÁRM Bikarstig: 80
Snædís Guðrún Gautadóttir 255485 1000141 ÁRM
Nr: 0 FIS númer: 255485 Félag: ÁRM Bikarstig: 29

Konur í flokknum Fullorðinsflokkur (12)

Sæti Nr. Nafn FIS númer SKÍ númer Félag Fyrri tími Seinni tími Samanlagður tími Mismunur Bikarstig
Sæti Nafn Fyrri tími Seinni tími Samanlagður tími Mismunur
1 Elín Elmarsdóttir Van Pelt 255475 1000072 VÍK 00:37.14 (1) 00:35.32 (1) 01:12.46 100
Nr: 0 FIS númer: 255475 Félag: VÍK Bikarstig: 100
2 Sara Mjöll Jóhannsdóttir 255490 1000150 ÁRM 00:38.35 (2) 00:36.39 (2) 01:14.74 00:02.28 80
Nr: 0 FIS númer: 255490 Félag: ÁRM Bikarstig: 80
3 Aníta Mist Fjalarsdóttir 255491 1000266 SKA 00:38.46 (3) 00:37.43 (3) 01:15.89 00:03.43 60
Nr: 0 FIS númer: 255491 Félag: SKA Bikarstig: 60
4 Rut Stefánsdóttir 255480 1000148 SFF 00:39.44 (4) 00:37.96 (4) 01:17.40 00:05.06 50
Nr: 0 FIS númer: 255480 Félag: SFF Bikarstig: 50
5 Fjóla Katrín Davíðsdóttir 255477 1000075 SKA 00:39.98 (5) 00:38.42 (7) 01:18.40 00:06.06 45
Nr: 0 FIS númer: 255477 Félag: SKA Bikarstig: 45
5 Laufey Petra Þorgeirsdóttir 255484 1000158 SSS 00:40.06 (6) 00:38.34 (5) 01:18.40 00:06.06 45
Nr: 0 FIS númer: 255484 Félag: SSS Bikarstig: 45
6 Erla Karitas Bl. Gunnlaugsdóttir 255487 1000160 ÁRM 00:40.17 (7) 00:38.36 (6) 01:18.53 00:06.07 40
Nr: 0 FIS númer: 255487 Félag: ÁRM Bikarstig: 40
7 Kristín Sædís Sigurðardóttir 255494 100156 ÁRM 00:40.43 (8) 00:38.63 (8) 01:19.06 00:07.40 36
Nr: 0 FIS númer: 255494 Félag: ÁRM Bikarstig: 36
8 Brynhildur Þórey Brjánsdóttir 255486 1000144 ÁRM 00:41.28 (9) 00:40.04 (10) 01:21.32 00:09.14 32
Nr: 0 FIS númer: 255486 Félag: ÁRM Bikarstig: 32
9 Snædís Guðrún Gautadóttir 255485 1000141 ÁRM 00:42.96 (10) 00:39.03 (9) 01:21.99 00:09.53 29
Nr: 0 FIS númer: 255485 Félag: ÁRM Bikarstig: 29
10 Hrafnhildur Valdís 255488 1000139 ÁRM 00:44.30 (11) 00:42.06 (11) 01:26.36 00:14.10 26
Nr: 0 FIS númer: 255488 Félag: ÁRM Bikarstig: 26
11 Ellen Steinþórsdóttir 255496 1000133 KR 00:44.72 (12) 00:42.54 (12) 01:27.26 00:15.20 24
Nr: 0 FIS númer: 255496 Félag: KR Bikarstig: 24

Eru villur eða rangt skráðar upplýsingar í úrslitunum?

Hafðu samband við mótsstjóra: kiddimagnusson@gmail.com