Dagsetning

23. mar 2024 - 24. mar 2024


Skipuleggjendur

Skíðafélag Fjarðabyggðar

Staðsetning

Oddsskarð


Viðburðarstjóri

Garðar Eðvald Garðarsson

ENL/FIS - Bikarmót SKÍ í alpagreinum, keppt verður í 1x GS og 2xSL

Skrá og greiða fyrir hvern keppenda í hverja grein sem viðkomandi ætlar að taka þátt í.

Fararstjórafundur verður í Austrahúsi á Eskifirði föstudaginn 22. mars kl 20:00.

Mótanefnd áskilur sér allan rétt til breytinga á dagskrá ef aðstæður krefjast.

Gjöld miðast við gjaldskrá Skíðasambands Íslands

Upplýsingar um mótahald gefur Eðvald Garðarsson í síma 831-1617.

FB hópur um mótahald í Oddsskarði: https://www.facebook.com/groups/6831698716934812

Upplýsingar

Grein: Alpagreinar - Svig

Tegund: Keppnismót

Rástími: 23. mar 2024 kl: 13:00

Flokkar

Fullorðinsflokkur

Mótaraðir

Bikarkeppni SKÍ í alpagreinum

Konur í flokknum Fullorðinsflokkur (15)

Nafn FIS númer SKÍ númer Félag
Nafn
Aníta Mist Fjalarsdóttir 1000266 SKA
Nr: 0 Félag: SKA Bikarstig: 0
Aníta Rós Karlsdóttir 255470 KR
Nr: 0 FIS númer: 255470 Félag: KR Bikarstig: 50
Brynhildur Þórey Brjánsdóttir 255486 1000144 ÁRM
Nr: 0 FIS númer: 255486 Félag: ÁRM Bikarstig: 0
Elín Elmarsdóttir Van Pelt 255475 1000072 VÍK
Nr: 0 FIS númer: 255475 Félag: VÍK Bikarstig: 0
Eyrún Erla Gestsdóttir 1000142 VÍK
Nr: Félag: VÍK Bikarstig: 100
Fjóla Katrín Davíðsdóttir 255477 1000075 SKA
Nr: 0 FIS númer: 255477 Félag: SKA Bikarstig: 45
Erla Karitas Bl. Gunnlaugsdóttir ÁRM
Nr: Félag: ÁRM Bikarstig: 32
Helena Ýr Gretarsdóttir 1000149 SKA
Nr: 0 Félag: SKA Bikarstig: 0
Jóhanna Dagrún Daðadóttir 1000146 UÍA
Nr: 0 Félag: UÍA Bikarstig: 29
Kristín Sædís Sigurðardóttir 1000156 ÁRM
Nr: Félag: ÁRM Bikarstig: 0
Laufey Petra Þorgeirsdóttir 1000158 SSS
Nr: Félag: SSS Bikarstig: 40
Rut Stefánsdóttir 123 1000148 UÍA
Nr: 0 FIS númer: 123 Félag: UÍA Bikarstig: 0
Sara Mjöll Jóhannsdóttir 1000150 ÁRM
Nr: 0 Félag: ÁRM Bikarstig: 60
Snædís Guðrún Gautadóttir 1000141 ÁRM
Nr: Félag: ÁRM Bikarstig: 36
Þórdís Helga Grétarsdóttir 1000281 VÍK
Nr: Félag: VÍK Bikarstig: 80

Konur í flokknum Fullorðinsflokkur (15)

Sæti Nr. Nafn FIS númer SKÍ númer Félag Fyrri tími Seinni tími Samanlagður tími Mismunur Bikarstig
Sæti Nafn Fyrri tími Seinni tími Samanlagður tími Mismunur
1 Eyrún Erla Gestsdóttir 1000142 VÍK 00:39.68 (2) 00:41.61 (1) 01:21.29 100
Nr: Félag: VÍK Bikarstig: 100
2 Þórdís Helga Grétarsdóttir 1000281 VÍK 00:39.87 (3) 00:42.25 (2) 01:22.12 00:01.17 80
Nr: Félag: VÍK Bikarstig: 80
3 Sara Mjöll Jóhannsdóttir 1000150 ÁRM 00:40.71 (5) 00:42.84 (3) 01:23.55 00:02.26 60
Nr: 0 Félag: ÁRM Bikarstig: 60
4 Aníta Rós Karlsdóttir 255470 KR 00:41.46 (6) 00:43.83 (5) 01:25.29 00:04.00 50
Nr: 0 FIS númer: 255470 Félag: KR Bikarstig: 50
5 Fjóla Katrín Davíðsdóttir 255477 1000075 SKA 00:42.03 (8) 00:43.66 (4) 01:25.69 00:04.40 45
Nr: 0 FIS númer: 255477 Félag: SKA Bikarstig: 45
6 Laufey Petra Þorgeirsdóttir 1000158 SSS 00:41.66 (7) 00:44.56 (6) 01:26.22 00:05.07 40
Nr: Félag: SSS Bikarstig: 40
7 Snædís Guðrún Gautadóttir 1000141 ÁRM 00:43.40 (11) 00:45.23 (7) 01:28.63 00:07.34 36
Nr: Félag: ÁRM Bikarstig: 36
8 Erla Karitas Bl. Gunnlaugsdóttir ÁRM 00:43.20 (10) 00:46.14 (8) 01:29.34 00:08.05 32
Nr: Félag: ÁRM Bikarstig: 32
9 Jóhanna Dagrún Daðadóttir 1000146 UÍA 00:49.89 (12) 00:50.45 (9) 01:40.34 00:19.05 29
Nr: 0 Félag: UÍA Bikarstig: 29
Elín Elmarsdóttir Van Pelt 255475 1000072 VÍK 00:38.83 (1) DNF (10) DNF 0
Nr: 0 FIS númer: 255475 Félag: VÍK Bikarstig: 0
Brynhildur Þórey Brjánsdóttir 255486 1000144 ÁRM 00:43.05 (9) DNF (11) DNF 0
Nr: 0 FIS númer: 255486 Félag: ÁRM Bikarstig: 0
Rut Stefánsdóttir 123 1000148 UÍA 00:40.05 (4) DNF (12) DNF 0
Nr: 0 FIS númer: 123 Félag: UÍA Bikarstig: 0
Aníta Mist Fjalarsdóttir 1000266 SKA DNF (13) DNS (13) DNF 0
Nr: 0 Félag: SKA Bikarstig: 0
Kristín Sædís Sigurðardóttir 1000156 ÁRM DNS 0
Nr: Félag: ÁRM Bikarstig: 0
Helena Ýr Gretarsdóttir 1000149 SKA DSQ (14) DNS (14) DNS 0
Nr: 0 Félag: SKA Bikarstig: 0

Eru villur eða rangt skráðar upplýsingar í úrslitunum?

Hafðu samband við mótsstjóra: edvaldg@gmail.com