Útilífscup - Útilífscup - SL - KK - Mót 2

Dagsetning

1. apr 2024 - 3. apr 2024


Skipuleggjendur

Skíðadeild Ármanns

Staðsetning

Hlíðarfjall og Bláfjöll


Viðburðarstjóri

Gunnlaugur Magnússon

Skíðafélögin á höfuðborgarsvæðinu í samvinnu við Skíðafélag Akureyrar halda Útilífscup, FIS mótaröð
í stórsvigi og svigi dagana 1.- 3. apríl nk.


Skráning fer fram í gegnum mótakerfi SKÍ og lýkur miðvikudaginn 27. mars kl. 12:00.

Drög að dagskrá:

Mánudagur 1. apríl
2x FIS mót í stórsvigi í Hlíðarfjalli á Akureyri
Upplýsingar: Gunnlaugur Magnússon, gunnlaugur.magnusson@gmail.com

Miðvikudagur 3. apríl
2x FIS mót í svigi í Kóngsgili í Bláfjöllum
Upplýsingar: Gísli Reynisson, gisli@spilda.is

Nánari upplýsingar um dagskrá, tímasetningar o.fl. verða birtar á næstunni.

Upplýsingar

Grein: Alpagreinar - Svig

Tegund: Keppnismót

Rástími: 3. apr 2024 kl: 16:00

Flokkar

16-17 ára

18-20 ára

Fullorðinsflokkur

Karlar í flokknum 16-17 ára (5)

Nafn FIS númer SKÍ númer Félag
Nafn
Andri Kári Unnarsson 1000153 ÁRM
Nr: Félag: ÁRM
Dagur Ýmir Sveinsson 250086 1000155 DAL
Nr: FIS númer: 250086 Félag: DAL
Eyvindur H. Warén 250494 1000135 UÍA
Nr: FIS númer: 250494 Félag: UÍA
Maron Dagur Gylfason 250493 SKA
Nr: 0 FIS númer: 250493 Félag: SKA
Ólafur Kristinn Sveinsson 1000020 SKA
Nr: Félag: SKA

Karlar í flokknum 18-20 ára (9)

Nafn FIS númer SKÍ númer Félag
Nafn
Bjarni Þór Hauksson 250477 VÍK
Nr: 0 FIS númer: 250477 Félag: VÍK
Björn Davíðsson 250470 1000085 BBL
Nr: FIS númer: 250470 Félag: BBL
Isaac Cutting 270093 Utan félags
Nr: 0 FIS númer: 270093 Félag: Utan félags
Jón Erik Sigurðsson 250474 1000067 Fram
Nr: FIS númer: 250474 Félag: Fram
Luca Hutten 400388 Utan félags
Nr: 0 FIS númer: 400388 Félag: Utan félags
Marteinn Heiðarsson 250482 1000066 ÁRM
Nr: FIS númer: 250482 Félag: ÁRM
Matthías Kristinsson 250481
Nr: 0 FIS númer: 250481 Félag: SÓ
Stefán Gíslason 250478 1000080 ÍR
Nr: FIS númer: 250478 Félag: ÍR
Torfi Jóhann Sveinsson 250479 1000045 DAL
Nr: FIS númer: 250479 Félag: DAL

Karlar í flokknum Fullorðinsflokkur (13)

Nafn FIS númer SKÍ númer Félag
Nafn
Andri Kári Unnarsson 1000153 ÁRM
Nr: Félag: ÁRM
Björn Davíðsson 250470 1000085 BBL
Nr: FIS númer: 250470 Félag: BBL
Dagur Ýmir Sveinsson 250086 1000155 DAL
Nr: FIS númer: 250086 Félag: DAL
Eyvindur H. Warén 250494 1000135 UÍA
Nr: FIS númer: 250494 Félag: UÍA
Gauti Guðmundsson 250459 1000114 KR
Nr: FIS númer: 250459 Félag: KR
Jón Erik Sigurðsson 250474 1000067 Fram
Nr: FIS númer: 250474 Félag: Fram
Jón Fanndal Bjarnþórsson 250096 1000068 ÁRM
Nr: FIS númer: 250096 Félag: ÁRM
Kristmundur Ómar Ingvason 250473 ÁRM
Nr: 0 FIS númer: 250473 Félag: ÁRM
Marteinn Heiðarsson 250482 1000066 ÁRM
Nr: FIS númer: 250482 Félag: ÁRM
Ólafur Kristinn Sveinsson 1000020 SKA
Nr: Félag: SKA
Stefán Gíslason 250478 1000080 ÍR
Nr: FIS númer: 250478 Félag: ÍR
Tobias Hansen 250469 SKA
Nr: 0 FIS númer: 250469 Félag: SKA
Torfi Jóhann Sveinsson 250479 1000045 DAL
Nr: FIS númer: 250479 Félag: DAL

Karlar í flokknum 16-17 ára (5)

Sæti Nr. Nafn FIS númer SKÍ númer Félag Fyrri tími Seinni tími Samanlagður tími Mismunur
Sæti Nafn Fyrri tími Seinni tími Samanlagður tími Mismunur
Dagur Ýmir Sveinsson 250086 1000155 DAL DNS
Nr: FIS númer: 250086 Félag: DAL
Ólafur Kristinn Sveinsson 1000020 SKA DNS
Nr: Félag: SKA
Andri Kári Unnarsson 1000153 ÁRM DNS
Nr: Félag: ÁRM
Eyvindur H. Warén 250494 1000135 UÍA DNS
Nr: FIS númer: 250494 Félag: UÍA
Maron Dagur Gylfason 250493 SKA DNS
Nr: 0 FIS númer: 250493 Félag: SKA

Eru villur eða rangt skráðar upplýsingar í úrslitunum?

Hafðu samband við mótsstjóra: gunnlaugur.magnusson@gmail.com