Útilífscup - Útilífscup - SL - KVK - Mót 1

Dagsetning

1. apr 2024 - 3. apr 2024


Skipuleggjendur

Skíðadeild Ármanns

Staðsetning

Hlíðarfjall og Bláfjöll


Viðburðarstjóri

Gunnlaugur Magnússon

Skíðafélögin á höfuðborgarsvæðinu í samvinnu við Skíðafélag Akureyrar halda Útilífscup, FIS mótaröð
í stórsvigi og svigi dagana 1.- 3. apríl nk.


Skráning fer fram í gegnum mótakerfi SKÍ og lýkur miðvikudaginn 27. mars kl. 12:00.

Drög að dagskrá:

Mánudagur 1. apríl
2x FIS mót í stórsvigi í Hlíðarfjalli á Akureyri
Upplýsingar: Gunnlaugur Magnússon, gunnlaugur.magnusson@gmail.com

Miðvikudagur 3. apríl
2x FIS mót í svigi í Kóngsgili í Bláfjöllum
Upplýsingar: Gísli Reynisson, gisli@spilda.is

Nánari upplýsingar um dagskrá, tímasetningar o.fl. verða birtar á næstunni.

Upplýsingar

Grein: Alpagreinar - Svig

Tegund: Keppnismót

Rástími: 3. apr 2024 kl: 16:00

Flokkar

16-17 ára

18-20 ára

Fullorðinsflokkur

Konur í flokknum 16-17 ára (11)

Nafn FIS númer SKÍ númer Félag
Nafn
Aníta Mist Fjalarsdóttir 1000266 SKA
Nr: Félag: SKA
Brynhildur Þórey Brjánsdóttir 255486 1000144 ÁRM
Nr: FIS númer: 255486 Félag: ÁRM
Erla Karitas Bl. Gunnlaugsdóttir 1000160 ÁRM
Nr: Félag: ÁRM
Eyrún Erla Gestsdóttir 1000142 VÍK
Nr: Félag: VÍK
Helena Ýr Gretarsdóttir 1000149 SKA
Nr: Félag: SKA
Kristín Sædís Sigurðardóttir 1000156 ÁRM
Nr: Félag: ÁRM
Laufey Petra Þorgeirsdóttir 1000158 SSS
Nr: Félag: SSS
Rut Stefánsdóttir 123 1000148 UÍA
Nr: FIS númer: 123 Félag: UÍA
Sara Mjöll Jóhannsdóttir 1000150 ÁRM
Nr: Félag: ÁRM
Snædís Guðrún Gautadóttir 1000141 ÁRM
Nr: Félag: ÁRM
Þórdís Helga Grétarsdóttir 1000281 VÍK
Nr: Félag: VÍK

Konur í flokknum 18-20 ára (4)

Nafn FIS númer SKÍ númer Félag
Nafn
Aníta Rós Karlsdóttir 255470 1000071 KR
Nr: FIS númer: 255470 Félag: KR
Elín Elmarsdóttir Van Pelt 255475 1000072 VÍK
Nr: FIS númer: 255475 Félag: VÍK
Fjóla Katrín Davíðsdóttir 255477 1000075 SKA
Nr: FIS númer: 255477 Félag: SKA
Lore Dudal 65154 Utan félags
Nr: 0 FIS númer: 65154 Félag: Utan félags

Konur í flokknum Fullorðinsflokkur (16)

Nafn FIS númer SKÍ númer Félag
Nafn
Aníta Mist Fjalarsdóttir 1000266 SKA
Nr: Félag: SKA
Aníta Rós Karlsdóttir 255470 1000071 KR
Nr: FIS númer: 255470 Félag: KR
Brynhildur Þórey Brjánsdóttir 255486 1000144 ÁRM
Nr: FIS númer: 255486 Félag: ÁRM
Elín Elmarsdóttir Van Pelt 255475 1000072 VÍK
Nr: FIS númer: 255475 Félag: VÍK
Erla Karitas Bl. Gunnlaugsdóttir 1000160 ÁRM
Nr: Félag: ÁRM
Eyrún Erla Gestsdóttir 1000142 VÍK
Nr: Félag: VÍK
Fjóla Katrín Davíðsdóttir 255477 1000075 SKA
Nr: FIS númer: 255477 Félag: SKA
Harpa María Friðgeirsdóttir 255427 1000107 ÁRM
Nr: FIS númer: 255427 Félag: ÁRM
Helena Ýr Gretarsdóttir 1000149 SKA
Nr: Félag: SKA
Hjördís Birna Ingvadóttir 255428 1000099 ÁRM
Nr: FIS númer: 255428 Félag: ÁRM
Kristín Sædís Sigurðardóttir 1000156 ÁRM
Nr: Félag: ÁRM
Laufey Petra Þorgeirsdóttir 1000158 SSS
Nr: Félag: SSS
Rut Stefánsdóttir 123 1000148 UÍA
Nr: FIS númer: 123 Félag: UÍA
Sara Mjöll Jóhannsdóttir 1000150 ÁRM
Nr: Félag: ÁRM
Snædís Guðrún Gautadóttir 1000141 ÁRM
Nr: Félag: ÁRM
Þórdís Helga Grétarsdóttir 1000281 VÍK
Nr: Félag: VÍK

Konur í flokknum 16-17 ára (11)

Sæti Nr. Nafn FIS númer SKÍ númer Félag Fyrri tími Seinni tími Samanlagður tími Mismunur
Sæti Nafn Fyrri tími Seinni tími Samanlagður tími Mismunur
Þórdís Helga Grétarsdóttir 1000281 VÍK DNS
Nr: Félag: VÍK
Rut Stefánsdóttir 123 1000148 UÍA DNS
Nr: FIS númer: 123 Félag: UÍA
Eyrún Erla Gestsdóttir 1000142 VÍK DNS
Nr: Félag: VÍK
Aníta Mist Fjalarsdóttir 1000266 SKA DNS
Nr: Félag: SKA
Erla Karitas Bl. Gunnlaugsdóttir 1000160 ÁRM DNS
Nr: Félag: ÁRM
Helena Ýr Gretarsdóttir 1000149 SKA DNS
Nr: Félag: SKA
Snædís Guðrún Gautadóttir 1000141 ÁRM DNS
Nr: Félag: ÁRM
Kristín Sædís Sigurðardóttir 1000156 ÁRM DNS
Nr: Félag: ÁRM
Laufey Petra Þorgeirsdóttir 1000158 SSS DNS
Nr: Félag: SSS
Sara Mjöll Jóhannsdóttir 1000150 ÁRM DNS
Nr: Félag: ÁRM
Brynhildur Þórey Brjánsdóttir 255486 1000144 ÁRM DNS
Nr: FIS númer: 255486 Félag: ÁRM

Eru villur eða rangt skráðar upplýsingar í úrslitunum?

Hafðu samband við mótsstjóra: gunnlaugur.magnusson@gmail.com